Manual Edge Banding Machine SMF515B
Injin baƙar fata na hannun hannuiya bandeji ba kawai madaidaiciya ba har ma da lankwasa baki, kamar zagaye da wasu siffofi na musamman.
Cikakken Injin:

Bayani:
Ƙungiyar Inji | Edge Bander |
Ƙarfin zafi | 1.8 KW |
Ƙarfin Motoci | 0.18 KW |
Hawan iska | = 4kg/cm2 |
Daidaita Sauri | Ƙa'idar saurin matakan mataki |
Gudun Ciyarwa | 1-18 m/min |
Range Application | Melamine, Veneer.PVC, da dai sauransu |
Kaurin Tef | 0.15-3 mm |
Nisa Tef | 10-50 mm |
Ƙarfin tankin manna | 1.5kg |
Siffar Kayan Aiki | Madaidaicin & Layi mai lankwasa |
Umarnin Injin Banding na Manual:
1.DaManual Edge Banding Machinekayan aiki ne na gefen gefe wanda aka ƙera akan tushen bakelite mai lanƙwasa kuma madaidaiciya mai gefe biyuEdge Banding Machine, wanda ya dace da gefen gefe na daban-daban siffofi na furniture.
2.DaManual Edge Banding Machineyana ɗaukar iko ta atomatik kuma yana da kewayon ayyukan banɗaɗɗen gefen gefen, wanda zai iya tabbatar da cewa ba a liƙa manne mai zafi mai zafi da yawo.Ya dace da madaidaicin madaidaicin ɓangarorin faranti daban-daban, ƙananan girman da haske cikin nauyi.Aikin ya zarce na'ura mai ɗaure kai tsaye da aka shigo da ita, kuma yana ɗaya daga cikin na farkoinjunan bandeji na baki.
3.DaManual Edge Banding Machineya rungumi fasaha na ci gaba kuma tsarin babban akwatin filastik ne mai hawa ƙasa.Wannan tsarin yana amfani da igiya na roba don buga manne, kuma ana amfani da manne daidai gwargwado.Kuna iya zaɓar don rufe takardar da tef ɗin hatimi a ɓangarorin biyu, kuma ku ciyar da kayan da hannu.Zai iya rufe gefen lanƙwasa da madaidaiciyar gefen allon.Ana amfani da shi wajen sarrafa kayan daki, sarrafa ma'aikatun, katakon kayan ado na ciki da sauran fannoni da yawa, ƙarancin farashi, ana amfani da shi sosai.
4.Application, shi ne dace da gefen banding na jirgin furniture irin su m katako katako, fiberboard, barbashi jirgin, matsakaici yawa hukumar da sauran mutum-sanya allon.Edge banding tube yafi hada da PVC, polyester, melamine da itace tube, da dai sauransu.