Madaidaicin Ƙirar Aikin katako Ga GP6132BD

Takaitaccen Bayani:

Madaidaicin panel saw, kuma ake kirazamiya tebur gani, yana da matukar dacewa don aiki, kuma ana amfani da kayan aikin yankewa a cikin masana'antun kayan aiki.A lokacin aikin sarrafawa, ana sanya kayan aiki akan tebur na wayar hannu, kuma ana tura kayan aikin hannu da hannu don yanke.


 • Samfura:Saukewa: GP6132BD
 • Nau'in:Teburin zamewa ya ga Linear tare da injin jagora
 • Ga ruwa sama da ƙasa:lantarki
 • karkatar da kusurwa:manual
 • Wutar lantarki:Bisa ga bukatar abokin ciniki
 • Garanti:Garanti na shekara 1
 • Sabis:OEM da Customizable
 • Akwai inshora kyauta:Jirgin ruwan LCL kyauta don wani tashar tashar jirgin ruwa
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Madaidaicin Saƙon Wutaana amfani da shi don yankan tsarin katako kamar katako mai yawa, allon barbashi, allon ABS, allon PVC, plexiglass, katako mai ƙarfi, da alluna masu taurin iri ɗaya.

  Bayanan Fasaha

  Ƙungiyar Inji Madaidaicin Saƙon Wuta
  Girman tebur mai zamiya 3200 x 380 mm
  Babban yanke iya aiki 3200 mm
  Nisa na yanke tsakanin sawn ruwa da shinge shinge 1250 mm
  Ƙungiya mai karkatar da gani 0-45°
  Diamita na babban sawn ruwa 300 mm
  Matsakaicin tsayin yanke (90°) mm 70
  Matsakaicin tsayin yanke (45°) 55mm ku
  Gudun babban abin zagi 4000/6000 rpm
  Babban abin gani na mota 5,5kw
  Babban diamita na sandal mm 30
  Diamita na ƙwanƙwasa gani mai ƙira 120 mm
  Gudun zura kwallo a raga 8500 rpm
  Buga makin gani ikon mota 1.1 kw
  Buga makin gani diamita 20mm (Φ120mm)
  Girman Injin 3250*3450*900mm
  Cikakken nauyi 860 KG
  Babban Nauyi Tare da Akwatin katako 900 KG

  Cikakken Hotuna

  3-GP6132BD-1

  Aikace-aikace

  aikace-aikacen zamiya-tebur-saw

  Amfani

  1.Precision panel sawMotar GP6132BD ƙirar jagora ce ta linzamin kwamfuta, mafi tsayayyen tsari

  2.Babban mai gida kura

  3.0-45° karkatar da kusurwa, ɗaukar nau'in wurin zama na musamman, tare da ƙarancin juzu'i

  4.The main spindle rungumi dabi'ar hade da lilo hannu da darjewa, wanda shawo kan shortcomings na darjewa irin main saw cewa shi ne mai sauki samun makale a lokacin da dagawa.

  5.Babban gani da zira kwallaye saw namadaidaicin panel sawrungumi tsarin da aka rufe cikakke, wanda ba shi da sauƙi don shigar da ƙura, don haka yana da fa'idodin rayuwa mai tsawo da ƙarancin kasawa.

  6.Mai mahimmanci na ma'auni na madaidaicin madaidaicin yana da goyan bayan fasahar sarrafawa ta biyu, wanda ya sa na'urar ta fi dacewa.

  7.Damadaidaicin panel sawyana ɗaukar fenti mai zafi mai zafi, don haka ikon adana sabo yana da tsawon sau 3 zuwa 5 fiye da na fenti na yau da kullun.

  FAQ

  Q1: Shin ku masana'anta?

  A: Mu kwararre nemasana'anta kayan aikin katako

  Q2: Zan iya yin odar OEM?

  A: Ee, mun yarda da OEM da kuma musamman

  Q3: Yaya zan yi shigarwa nazamiya tebur gani?

  A: Muna ba ku jagorar shigarwa kuma idan ya cancanta, za mu aika da ƙungiyar shigarwa zuwa wurin aiki.

  Q4: Kuna da MOQ?

  A: 1 set

  Q5: Yaya tsawon garantin?

  A: shekara 1

  Jawabin Abokin Ciniki

  CNC-router-abokin ciniki-feedback

  Kunshin

  kunshin zamiya-tebur-saw-1

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka