Na'urar Banding ta atomatik GE360D

Takaitaccen Bayani:

Injin banɗaɗɗen gefen baki mai cikakken atomatikgalibi yana rufe gefen farantin ta hanyar ƙwanƙwasa ɓangarorin ɓangarorin gefe, bandeji na gefenkasetda sauran abubuwan da aka gyara, wanda zai sa saman farantin yana da kyau kuma yana da kyakkyawan aiki.GE360D yana da duk mahimman ayyukan da ake buƙataatomatik baki banding inji.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Na'urar Banding Edge ta atomatikna'ura ce mai aikin katako wacce za ta iya kammala maƙarƙashiyar faranti ta atomatik.An fi amfani da shi don rufe gefen faranti na kayan furniture.Ana siffanta shi ta atomatik, babban inganci da babban daidaito.

Bayanan Fasaha

Ƙungiyar Inji Na'urar Banding Edge ta atomatik
Aiki Gluing da Latsa-> Ƙarshen Yankan-> Gyaran Ƙarshen-> Gyaran Ƙaƙwalwa-> Scraping-> Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarshe
Jimlar Ƙarfin 6.3KW
Gudun Ciyarwa 15-23m/min
Edge Band Kauri 0.4-3 mm
Kauri Panel 10-60 mm
Tsawon Panel ≥150mm
Fadin panel ≥40mm
Aiki matsa lamba 0.6Mpa
Girman karamin panel (L*W) 350*40mm, 150*150mm
Nauyi 1000kg
Girman Injin 3938*830*1610mm

Cikakken Hotuna

gefen-banding-na'ura-GE360D - 2

Aikace-aikace

atomatik-baki-banding-machine-application
4-GE360D - 1

Amfani

● Thena'ura mai ban sha'awajiki an yi shi da 18mm kasa misali high-karfe farantin karfe, keɓaɓɓen fasahar walda, akwatin-nau'in tsarin jiki, bayan high zafin jiki quenching jiyya, ba shi da sauki a samu nakasu na dogon lokaci, da kuma nauyi-taƙawa gantry machining cibiyar ne. sarrafa a lokaci daya.A flatness ne musamman high!

● Conveyor bel jagora dogo an yi su da hali karfe, Chrome-plated, lalacewa-resistant kuma ba sauki ga tsatsa, high straightness, low gogayya coefficient, kuma barga isar a wani uniform gudun!

● Motar isarwa tana ɗaukar nau'ikan ƙira, babban iko, ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfi, kuma yana da tsarin kariya ta thermal don ƙara ƙimar aminci!

● Motar mai sauri mai sauri, dogo mai jagora mai cikakken kai, tsarin pneumatic, silinda iska, bawul ɗin aminci da mai jujjuya mitar duk suna ɗaukar sanannun samfuran.Sosai m Airtac Magnetic canji da babban m garkuwa garkuwa.

● Solenoid bawul ɗin dawo da iska ta atomatik don tabbatar da kwanciyar hankali na ayyukan 5 miliyan.An sanye shi tare da sarrafa ƙarfin ƙarfin iska don tabbatar da ci gaba da kwanciyar hankali da aikin injin a kowane fanni!

● Thena'ura mai ban sha'awaCNC machining cibiyar ke sarrafa jiki kuma ta kafa shi a lokaci ɗaya kuma an haɗa shi tare da ɓangarorin da aka shigo da su tare da kuskuren 0.05mm don tabbatar da ingantaccen sakamako mai santsi.

● Thena'ura mai ban sha'awajiki ne Laser yanke, saman ne lebur, babu indentation, babu burrs, kuma high girma daidaito.Dukkanin sassan injin ana sarrafa su ta hanyar CNC da aka shigo da su, tare da madaidaicin madaidaicin, tabbatar da tsawon rayuwar sabis da daidaitaccen aiki na sassan!

● Tushen sarkar na'ura mai ɗaukar nauyi an yi shi ne da silica gel mai inganci ta hanyar kashe simintin gyare-gyaren lokaci ɗaya, kuma juriyarsa ta dace da ƙa'idodin duniya, kuma yana da santsi kuma ba tsalle ba.Tabbatar cewana'ura mai ban sha'awayana samun kwanciyar hankali mai kyau.

FAQ

Q1: Arfactory ka?
A: Mu kwararre nemasana'anta kayan aikin katako

Q2: Zan iya yin odar OEM?
A: Ee, mun yarda da OEM da kuma musamman

Q3: Yaya zan yi shigarwa na inji?
A: Muna ba ku jagorar shigarwa kuma idan ya cancanta, za mu aika da ƙungiyar shigarwa zuwa wurin aiki.

Q4: Kuna da MOQ?
A: 1 set

Q5: Yaya tsawon garantin?
A: shekara 1

Jawabin Abokin Ciniki

CNC-router-abokin ciniki-feedback

Kunshin

atomatik-baki-banding-na'ura-kunshin

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka