Fa'idodi biyar na CNC panel saw

1. Da sauri sanya a cikin amfani a low cost.

A bisa cikakken la'akari da ainihin halin da masana'anta ke ciki, ta hanyar keɓancewar sarrafa lambobi na musamman, alaƙar da ba ta dace ba tsakanin kwamfutar daCNC panel sawan gane, kuma hanyar yankan hannu ta baya baya tana canzawa zuwa aikin umarni ta atomatik na injin.Tsarin canji yana da sauƙi da sauri.Za ka iya cikakken canza your factory ta yankan tsari da kuma ji dadin high amfanin kawo ta high fasaha a low farashin canji.Dole ne ma'aikacin ya saba da aikinCNC panel saw, ko tsarin dainjin yankan, iyakokin aikace-aikacen, ƙayyadaddun fasaha nainjin yankan, da ka'idojin aminci waɗanda dole ne a bi yayin amfani da shi, dole ne su saba da su don kada wani haɗari ya faru yayin amfani.Bugu da kari, kafin a fara aiki, ana bukatar ma’aikacin ya yi jarrabawa, kuma wadanda suka ci jarrabawar ne kadai za su iya gudanar da aikin.Farashin CNC.

2. Babu buƙatar ƙwararrun ma'aikata, rage farashin aiki.

Kafin amfani da maganiCNCyankangani, Mahimman abubuwan da ake yankewa kamar ƙididdigewa na tsarin shimfidawa na manual da shigar da umarni ba su da bambanci da gwanin mai masauki.Kuna buƙatar biyan yuan dubu da yawa don albashin ma'aikaci kowane wata;amfani daCNC panel sawdon gane mabuɗin hanyoyin yankan.Tare da aikin kwamfuta ta atomatik, tsarin yanke ya zama mai sauƙi kuma mai dacewa, kuma aikin yau da kullum na iya zama mai dacewa ga aikin mai watsa shiri.Kafin a fara aiki a hukumance, ya zama dole a gudanar da cikakken bincike na na'urar yankan na'urar, a duba ko ma'aunin mahaɗin kowane bangare na na'urar yankan ba a kwance, a duba ko na'urar yankan na'urar tana aiki yadda ya kamata, sannan a bincika bude na'urar yankan.Ko kowane maɓalli na al'ada ne, ƙari, bincika ko tsarin lubrication, tsarin pneumatic da tsarin aminci daban-daban na mai ciyarwa suna cikin kyakkyawan yanayi.Lokacin da aka bincika waɗannan, babu matsala kafin a iya aiwatar da aikin farawa na yau da kullun.

3. Fitaccen fitarwa, babban amfani da albarkatun kasa.

Tare da saws na yau da kullun, adadin da girman kayan yankan ana ƙididdige su gaba ɗaya ta hanyar kwakwalwar ɗan adam.An yi imani da cewa kurakurai suna da wuya a guje wa.Ingancin tsarin yanke ya dogara da ƙwarewa da matakin ƙwararrun ma'aikata.Ba a cika amfani da albarkatun ƙasa ba sau da yawa, yana haifar da babban adadin tsammanin.Sauran abubuwan da suka rage ba a sake dawowa ba, wanda ke haifar da lalacewa;bayan sauye-sauye, ana ƙididdige tsarin shimfidawa ta hanyar kwamfuta, wanda ke gane ingantaccen shimfidar farantin.Daga baya, ana amfani da fasahar lambar mashaya don waƙa da sarrafa sauran kayan, kuma shirin shimfidawa na gaba zai ba da fifiko ga yin amfani da sauran kayan da suka rage don ƙididdigewa, ƙimar amfani da albarkatun ƙasa an inganta sosai.Kafin aiki na yau da kullun, yana da kyau a gudanar da aikinCNC panel sawa cikin busassun gudu, saboda bushewar gudu ne kawai zai iya tabbatar da cewa duk sassan na'ura sun kasance na al'ada da kuma tabbatar da tsaro.

4. Dukan tsari yana aiki ta atomatik, kuma aikin sarrafawa yana inganta sosai.

Aikin hannu kafin canji yana buƙatar ƙididdige tsarin shimfidar wuri mai rikitarwa, kuma akai-akai shigar da bayanan yankewa da umarnin yankewa, wanda ke ɗaukar lokaci mai yawa kuma ingancin aikin yana da ƙasa;bayan da canji, kwamfuta da lantarki yankan saw an gane.Haɗin haɗin kai, ta hanyar software na sarrafawa mai hankali, tsarin shimfidawa yana samar da shi kai tsaye ta hanyar software, kuma ana aika sigogin yanke kai tsaye zuwa ga zaren lantarki, kuma ingancin samarwa zai canza.

5. Ba a buƙatar shigarwar hannu, kuma injin yana yin umarni ta atomatik.

Tsarin yanke da hannu kafin canji a bayyane ya shafi abubuwan da ba su da tabbas kamar ingancin ma'aikaci, halayen aiki da matsayi, kuma adadin kuskuren ya kasance mai girma, wanda ya haifar da ɓata mai yawa;bayan canji, gaba dayan tsarin umarni na atomatik na kwamfuta ya kawar da Dogaro da ma'aikata na inganta daidaiton aiki sosai kuma yana rage yawan kuskure.Lokacin da injin yankan lantarki ke gudana, dole ne mai aiki ya kula da lafiyarsa da amincinsa.Ko lodi ne ko saukewa, dole ne ya bi ƙa'idodin aminci don guje wa haɗari.


Lokacin aikawa: Dec-27-2021